วันที่ 13 ตุลาคม 2566 นางสายใจ กันทใจ รองนายกองค์การบริหารส่วนตำบลผาบ่องและผู้นำชุมชน พนักงานองค์การบริหารส่วนตำบลผาบ่อง เข้าร่วมกิจกรรมจิตอาสา พัฒนาบ่อน้ำร้อนผาบ่อง เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคต
“พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร” ณ น้ำพุร้อนบ้านผาบ่อง โดยมีนาย สังคม คัดเชียงเเสน นายอำเมืองเเม่ฮ่องสอน ตรวจเยี่ยมความสะอาด ในครั้งนี้
![](/images/2566/09/393297076_3505095379702986_5924079725302232519_n.jpg)
![](/images/2566/09/393163621_3505095323036325_5169631093995810638_n.jpg)
![](/images/2566/09/393300379_3505095223036335_7193516845117147503_n.jpg)
![](/images/2566/09/393200393_3505095353036322_4494125172338277006_n.jpg)
![](/images/2566/09/393239202_3505095266369664_82704895103312521_n.jpg)